Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5

Converter quang gnc-2111-20a/b

#1
[Giải Đáp] Converter Gnetcom có mấy loại ? Giới Thiệu Bộ chuyển đổi quang điện Gnetcom chính hãng. Ưu điểm Thương hiệu Gnetcom. Đại Lý Gnetcom tại Việt Nam ? Chất lượng hàng Gnetcom ra sao ?
Đây là nhưng câu hỏi chúng ta cùng nhau tìm hiểu ngày hôm nay.

Converter Gnetcom có mấy loại ?
Converter Gnetcom có mấy loại ? Converter Gnetcom có 4 mã như sau:

Tốc Độ
Số Cổng quang kết nối
Bước sóng hoạt động
Chuẩn cáp quang kết nối
GNC-1111S-20A/B
10/100M
1
850;1310;1550nm
Single mode & Multimode
GNC-1211S-20
10/100/1000M
2
850;1310;1550nm
Single mode & Multimode
GNC-2111S-20A/B
10/100M
1
850;1310;1550nm
Single mode & Multimode
GNC-2211S-20
10/100/1000M
2
850;1310;1550nm
Single mode & Multimode

Mua bộ Converter Gnetcom chính hãng; giá cả hợp lý tại Viễn Thông Thành Công
Khách hàng có nhu cầu mua bộ chuyển đổi quang điện Converter Gnetcom mà vẫn còn nhiều thắc mắc chưa biết mua ở đâu; giá cả ra sao; hàng có chất lượng không?; rất nhiều nhưng thắc mắc để chọn cho mình nhưng sản phẩm phù hợp với dự án của mình.Qúy khách hãy đến ngay với Viễn Thông Thành Công để được giải đáp thắc mắc trên.
Viễn Thông Thành Công tự hào là Đại Lý Phân Phối Gnetcom tại Việt Nam. Viễn Thông Thành Công chuyên cung cấp và phân phối tất cả các sản phẩm thiết bị quang chính hãng giá cả hợp lý. Chúng tôi cam kết với tất cả khách hàng nhưng sản phẩm chất lượng chính hãng có đầy đủ các giấy tờ CO,CQ xuất xưởng. Chúng tôi luôn là niềm tin cho khách hàng và nói không với hàng nhái hàng kém chất lượng.
Chúng tôi phân phối tại tỉnh Hà Nội và các tỉnh miền Bắc: Hà Nội; Thái Nguyên; Vĩnh Phúc; Bắc Ninh; Bắc Giang; Hưng Yên; Hải Dương; Hải phòng; Quảng Ninh; Hà Nam; Nam Định; Thái Bình; Ninh Bình; Thanh Hóa; Hòa Bình; Phú Thọ; Tuyên Quang; Yên Bái; Điện Biên; Lai Châu; Lào Cai; Hà Giang; Cao Bằng; Lạng Sơn;…
Qúy khách có nhu cầu quan tâm đến Viễn Thông Thành Công để được biết thêm nhiều nhưng thông tin chi tiết của các sản phẩm; và các chương trình ưu đãi mới nhất của chúng tôi.
Viễn Thông Thành Công rất hân hạnh được phục vụ quý khách.
page: https://mangvienthong.com.vn/converter-gnetcom/
Trả lời


Chủ đề liên quan...
Chủ đề / Tác giả Trả lời Xem Bài viết cuối

Đi tới chuyên mục:


Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách